Barua Pepe |

Ukaribisho

profile

Dr. Katherine T. Magali
Mganga Mfawidhi wa Hospitali


Karibu Hospitali ya Rufaa Mkoa wa Manyara!

Hospitali yetu ina utamaduni wa kufanya kazi kwa ukaribu na wagonjwa ili kuhakikisha kuwa huduma bora za afya zinatolewa kila wakati. Wafanyikazi wetu wa hospitali wamefunzwa kikamilifu katika michakato ya hivi karibuni na kwa hivyo kudumisha viwango vya juu zaidi kwenye kutoa huduma za kliniki. Kuzingatia miongozo ya Idara ya Afya, tunazingatia usalama wa mgonjwa na usafi ili kupunguza maambukizo.

Tangu hospitali hii ilipofunguliwa, tumekuwa tukifanikiwa kutoa huduma bora zinazopatikana nchini. Kwa sababu ya ahadi hii, tunaamini kuwa huduma bora inajumuisha zaidi ya matibabu unayopata hospitalini. Tunafahamu kuwa kufanya makazi yako hospitalini kuwa salama, ya kupendeza na amani ni muhimu pia.

Tunazidisha matarajio kwa wagonjwa wetu hii inathibitishwa na tafiti za kuridhisha za wagonjwa wa kujitegemea ambazo hushughulikia huduma zote na ni kwa sababu ya uwepo wa kwa uangalizi mzuri  toka kwenye taaluma za uuguzi na timu ya msaada.

Tovuti hii ina habari muhimu kuhusu huduma zetu ambazo zinaonyesha kujitolea kwetu kuifanya hospitali yetu iwe salama na nzuri kwa watu wote. Kupatiwa huduma kwako ni heshima na pendeleo kwa wafanyikazi wetu wote. Asante kwa kuchagua Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Manyara kwa huduma yako ya afya. Hapa tunakujali wakati wote.

Tunajivunia sana kwa huduma tunazotoa kwa wagonjwa wetu. Tunakukaribisha katika hospitali yetu.