JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA
Simu Na: +255 737 959 943 Hospitali ya Mkoa Manyara,
“AFYA” 8.L.P. 5§77,
E-mail : barua@manyararrh.go.tz BABATI.

Website: www.manyararrh.go.tz
Unapojibu tafadhali taja:-
TANGAZO LA NAFASI ZA KUJITOLEA

Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara, kupitia Wizara ya Afya inatangaza nafasi
za kujitolea kwa kada zifuatazo:-

1. AFISA MUUGUZI DARAJA LA Il NAFASI (3)
Sifa za Mwombaiji:-

a) Mwombaji awe na Shahada ya Uuguzi, kutoka Chuo kinachotambuliwa na

Serikali.
b) Awe amesajiliwa na Baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania (TNMC)

KAZI ZA KUFANYA

Kutoa huduma za Kiuguzi
Kukusanya takwimu muhimu za afya.
Kuwaelekeza kazi wauguzi walio chini yake

iv. Kuelimisha wagonjwa na jamii.
v. Kutoa huduma za kinga na uzazi
vi. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi

zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake

2. AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA Il NAFASI (8)

Sifa za Mwombaji:-

a) Mwombaji awe

na Stashahada (Diploma) ya Uuguzi, kutoka Chuo

kinachotambuliwa na Serikali.
b) Awe amesaijiliwa na Baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania(TNMC)

KAZI ZA KUFANYA

vii. Kutoa huduma za uuguzi
viii.  Kukusanya takwimu muhimu za afya.
ix. Kuwaelekeza kazi wauguzi walio chini yake
x. Kuelimisha wagonjwa na jamii
xi. Kutoa huduma za kinga na uzazi
xii. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi

zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake
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3. MSAIDIZI WA AFYA NAFASI (3)
Sifa za Mwombaiji:

Mwombaji awe amehitimu kidato cha nne na amepata mafunzo ya mwaka mmoja
katika fani ya afya, ngazi ya afya ya jamii katika vyuo vinavyotambuliwa na Serikall
na amepata cheti cha NACTE.

KAZI ZA KUFANYA

Kufanya usafi wa vifaa vya kazi, usafi wa wodi na mazingira

Kusaidia wagonjwa wenye ulemavu na wasiojiweza

Kumsaidia kumlisha mgonjwa asiyejiweza

Kuchukua nguo za mgonjwa kuzipeleka kwenda kufuliwa

Kuchukua sampuli za mgonjwa kwa ajili ya vipimo vya maabara na kufuatilia
majibu

Kutayarisha vifaa kwa ajili ya kusafisha na kufunga majeraha

e Kufuatilia mahitaji ya dawa kwa wagonjwa kutoka hifadhi ya dawa.

o Kufanya shughuli nyingine atakazopangiwa na kiongozi wake wa kazi.

4. MHUDUMU WA CHUMBA CHA KUHIFADHI MAITI NAFASI (2)
Sifa za Mwombaiji:

Mwombaji awe amehitimu kidato cha nne na amepata mafunzo ya mwaka mmoja
katika fani ya afya, ngazi ya afya ya jamii katika vyuo vinavyotambuliwa na Serikali
na amepata cheti cha NACTE.

KAZI ZA KUFANYA

Kufanya usafi wa vifaa vya kazi, usafi wa wodi na mazingira

Kusaidia wagonjwa wenye ulemavu na wasiojiweza

Kumsaidia kumlisha mgonjwa asiyejiweza

Kuchukua nguo za mgonjwa kuzipeleka kwenda kufuliwa

Kuchukua sampuli za mgonjwa kwa ajili ya vipimo vya maabara na kufuatilia
majibu

Kutayarisha vifaa kwa ajili ya kusafisha na kufunga majeraha

o Kufuatilia mahitaji ya dawa kwa wagonjwa kutoka hifadhi ya dawa.

e Kufanya shughuli nyingine atakazopangiwa na kiongozi wake wa kazi.

5. MTEKNOLOJIA DAWA NAFASI (5)
Sifa za Mwombaji:

Mwombaji awe na Stashahada katika fani ya Uteknolojia dawa katika chuo
kinachotambuliwa na Serikali na ambao wamesajiiwa na Mabaraza pale

inapohusika.

2

. ‘CD...‘V";ML

. !\’.«J!\NUA MF Wf!.)Hi
HOSPI TALI YA RUFAA YA MKOA §

; P.0O.BOX 577 i

3 BABATI- -MANYARA 1

TR LA e e
’mm%

Wf@ 2\ AW

W



KAZI ZA KUFANYA

o Kuainisha, kuandaa na kuagiza mahitaji ya dawa na vifaa tiba katika eneo
lake la kazi.

Kugawa dawa na vifaa tiba kwa wagonjwa na watumishi

Kuchanganya dawa

Kuhifadhi dawa na vifaa tiba

Kuelimisha jamii kuhusu matumizi sahihi ya dawa

Kukagua dawa, vifaa tiba kemikali, vitendanishi na vipodozi katika eneo lake
la kazi

Kutoa taarifa juu ya madhara yatokanayo na matumizi ya dawa.

Kuratibu kazi za kamati ya dawa ya hospital

Kuandaa taarifa ya matumizi ya dawa na vifaa tiba

Kufanya uchunguzi wa ubora wa dawa, vifaa tiba kemikall, vitendanishi na
vipodozi

Kufanya kaguzi mbalimbali katika sehemu zinazohifadhi dawa.

e Kutunza kumbukumbu za dawa na vifaa tiba

o Kufanya shughuli nyingine atakazopangiwa na kiongozi wake wa kazi.

6. MTEKNOLOJIA MAABARA DARAJA LA Il NAFASI (4)

Sifa za Mwombaji:

Mwombaji awe na Stashahada katika fani ya Uteknolojia Maabara kutoka katika
chuo kinachotambuliwa na Serikali pamoja na kuwa na Leseni

KAZI ZA KUFANYA

e Kupima Sampuli zinazoletwa Maabara.

e Kuhifadhi sampuli zinazotakiwa kufanyiwa uchunguzi au kupelekwa Maabara
za ngazi za juu.

o Kufanya kazi za ukaguzi wa Maabara, vitendanishi, vifaa, kemikali na hifadhi
ya kemikali

o Kuweka kumbukumbu za maabara ambazo zimepatikana wakati wa
uchunguzi.

o Kufundisha watumishi walio chini yake.

e Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi zinazohusiana
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na elimu, uzoefu na ujuzi wake.
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7. AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA Il (NAFASI 1)

Sifa za Mwombaiji:
Mwombaiji awe na Shahada ya Juu ya Ustawi wa Jamii (Social Work or Sociology)
kutoka Chuo cha Elimu ya Juu kinachotambuliwa na Serikali.

KAZI ZA KUFANYA

Zifuatazo ni huduma zinazotolewa na kitengo cha Ustawi wa Jamii (specific
hospitali)

o Kufanya uchunguzi wa kijamii na kutoa msamaha kwa wagonjwa wasio na
uwezo na wale walio kwenye makundi hatarishi

e Kutoa ushauri wa Kkisaikolojia kwa wagonjwa/ndugu wa wagonjwa na
watumishi wenye matatizo ya kijamii au kisaikolojia

e Kuhudhuria Kliniki ya uangalizi na matibabu ya UKIMWI (CTC) na kutoa
ushauri kwa wagonjwa kwa wale watakaobainika kuwa na matatizo ya kijamii
ambayo hupelekea kuwa wafuasi wazuri wa dawa

e Kuhudhuria social ward rounds ili kugundua wagonjwa watakaohitaji huduma
ya ki ustawi

e Kushughulikia mashauri ya ukatili wa jinsia na ukatili dhidi ya watoto

e Kushirikiana na vitengo vingine katika shughuli za uchangiaji damu

e Kuwaunganisha wagonjwa na vyanzo vingine vya huduma nje ya hospitall

o Kuwaunganisha wagonjwa na familia zao

e Kushughulika na wagonjwa waliotelekezwa wakiwemo watoto wachanga

e Kushuguhulikia mashauri mengine ya kijamii kwa kadiri yatakavyoibuka

o Kutoa elimu ya afya kwenye jamii kwaajili ya kuleta uelewa juu ya masuala

mbalimbali yahusuyo afya.
e Kufanya supportive supervision kwa vituo vya afya.
e Kushughulikia mrejesho wa huduma (maoni, malalamiko, Pongezi na maulizo

mbalimbali ya wagonjwa).
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8. AFISA HABARI DARAJA LA Il (INFORMATION OFFICER GRADE II)
NAFASI (1)

Sifa za kuajiriwa:
a) Mwombaji awe na cheti cha ufaulu kidato cha nne
b) Awe na cheti cha ufaulu taaluma/kada kwa ngazi ya Shahada
c) Awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45
d) Awe na uwezo kufanya kazi za kuboresha mahusiano ya Taasis na
ukuzaji wa huduma zitolewazo hospitalini

KAZI ZA KUFANYA

e Kukusanya na kuandika Habari zinazohusu Taasisi
e Kupiga picha na kuhifadhi kwa matumizi sahihi ya Taasisi
e Kuandaa habari kwa njia ya video kwa ajili ya kuitangaza Hospitali

e Kuandaa majarida , vipeperushi na mabango (Posters) kwa ajili ya kutangaza
huduma zitolewazo Hospitalini

e Kukusanya takwimu mbalimbali katika matukio ya kuitangaza Hospitall

e Kutoa taarifa mbalimbali kuhusu fursa, Kampeni pamoja na matibabu
mbalimbali yanayotolewa Hospitalini.

e Kushughulikia maswali,maoni na malalamiko kutoka kwa umma , waandishi
wa habari, mashirika na wadau mbalimbali wa Hospitali.

o Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi

9. FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA Il NAFASI (2)

Sifa za kuajiriwa:
(a) Mwombaji awe na cheti cha ufaulu kidato cha nne
(b) Awe na cheti cha ufaulu taaluma/kada kwa ngazi ya Shahada ya Ufundi
kutoka katika chuo kinachotambuliwa nanserikali
(c) Awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45

KAZI ZA KUFANYA

o Kufanya matengenezo ya vifaa vya huduma za tiba katika Hospitali ya Mkoa
e Kutunza kumbukumbu za kazi za kila siku

e Kushiriki katika kuagiza vifaa na vipuli vya kutengenezea vifaa Tiba vya

hospitali
e Kutunza vifaa Tiba na vipuri
o Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi \ ,\5{\)*
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10.AFISA TEHAMA DARAJA LA Il NAFASI (1)

Sifa za kuajiriwa:
a) Mwombaji awe na cheti cha ufaulu kidato cha nne

b) Mwombaji awe na shahada ya Kompyuta katika moja ya fani zifuatazo;
Sayansi ya Kompyuta, Teknolojia ya Habari na Mawasiliano, Menejimenti ya
Mifumo ya Habari au mafunzo mengine yanayohusiana na fani hii; kutoka
katika chuo kinachotambuliwa na Serikali.

c) Awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 4

KAZ| ZA KUFANYA

o Kuandaa na kufanya majaribio ya tovuti na media anuai (Develop and test
web pages and multimedia content)
e Kuboresha tovuti na media anuai (Update web pages and multimedia)

e Kuweka na Kuhakikisha usalama wa wovuti na medianuai (Lnplernent
security for web pages and multimedia content)

e Kutoa huduma bora za kitaalam kwa watumiaji wa Tovuti na media anuai
(Provide quality customer service)

e Kuratibu uwekaji wa taarifa za wavuti na medianuai kwa rnujibu wa sera
husika (Publishing information in the web as per governing policy)

o Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi
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MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA WAOMBAJI WOTE
i.  Mwombaji awe ni Raia wa Tanzania
ii. Mwombaji awe na cheti cha ufaulu kidato cha nne
ii.  Barua zote za maombi ziambatanishwe na nakala za vyeti vya kuhitimu elimu,
taaluma, cheti cha kuzaliwa na picha za rangi mbili za hivi karibuni (passport
size)
iv. Mwombaji aambatanishe maelezo binafsi (CV)
v. Mwombaiji awe na ujuzi wa kutumia kompyuta (MS Excel & MS Word)
vi. Awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45
vii.  Testimonials result slips HAIZITAKUBALIWA
vii.  Mwenye tabia na nidhamu nzuri, hajapatikana na hatia ya makosa ya jinai
mahakamani na kufungwa
IX. Nakala zote za vyeti zithibitishwe na mwanasheria
(Uzoefu katika taaluma/kada husika atapewa kipaumbele)

Mwombaji atume maombi kwa njia ya posta au kuwasilisha Ofisi ya Mganga
Mfawidhi kabla ya tarehe 04.10.2024 saa 9:30 Alasiri katika anuani ifuatayo:-

MGANGA MFAWIDHI,

HOSPITALI YA RUFAA MKOA WA MANYARA,
S.L.P. 577,

MANYARA.

Tangazo hili limetolewa tarehe 04.09.2024.
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