JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

Simu Na: +255 737 959943 Hospitali ya Mkoa Manyara,

“AFYA” S.L.P 577,
E-mail: barua@manyararrh.go.tz BABATI.
Website: www.manyararrh.go.tz
09 Juni, 2025

TAARIFA KWA UMMA

Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara, kupitia |dara ya Upasuaji na Mifupa kwa
kushirikiana na madaktari bingwa wa mifupa kutoka Hospitali ya Kanda Mbeya
imeandaa kambi ya madaktari bingwa kuanzia tarehe 16 — 20 Juni, 2025.

Kambi hii ya madakatari bingwa wa mifupa itafanyikia hapa hospitali kuanzia
saa 2:00 asubuhi hadi saa 10:30 jioni.

Wenye changamoto mbali mbali zinazohusiana na mifupa mnakaribishwa kufanya
uchunguzi na kupatiwa matibabu ya kibingwa.

Wateja wa Bima za afya watahudumiwa kulingana na utaratibu wa bima zao na wasio
na bima watafuata utaratibu wa kuchangia uliowekwa na hospitali.

Kwa mawasiliano tupigie: 0737 959 943, 0768 408 984 au 0714 956 529

Wananchi wote mnakaribishwa
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